Connect with us

Hi, what are you looking for?

Kerala News

ടിക്കറ്റ് ചോദിച്ചതിനെത്തുടർന്ന് ടിടിഇയെ കൊലപ്പെടുത്തിയ സംഭവം, പ്രതിക്കെതിരെ കൊലക്കുറ്റം ചുമത്തി കേസെടുത്തു

കൊച്ചി:ഓടുന്ന ട്രെയിനില്‍ നിന്ന് ടിടിഇയെ തള്ളിയിട്ട് കൊലപ്പെടുത്തിയ കേസിൽ ഒഡിഷ ഗഞ്ചം സ്വദേശി രജനീകാന്ത് രണജിത്തിനെ (42) നെതിരേ കൊലക്കുറ്റം ചുമത്തി.എറണാകുളം മഞ്ഞുമ്മൽ കുണ്ടാപ്പാടം റോഡ് മൈത്രി ലെയിനിൽ താമസിക്കുന്ന തിരുവനന്തപുരം സ്വദേശി വിനോദ്(48)ആണ് മരിച്ചത്.വിനോദിനെ പ്രതി കൈകള്‍ കൊണ്ട് തള്ളിയിട്ടെന്നാണ് എഫ്.ഐ.ആര്‍.

എസ് 11 കോച്ചില്‍ ടിക്കറ്റ് പരിശോധനയ്‌ക്കെത്തിയ വിനോദ് ടിക്കറ്റ് ചോദിച്ചപ്പോൾ പ്രതിയുടെ പക്കൽ ജനറൽ ടിക്കറ്റ് മാത്രമാണ് ഉണ്ടായിരുന്നെത്. ജനറൽ ടിക്കറ്റിൽ റിസർവേഷൻ കോച്ചിൽ യാത്രചെയ്തതിന് പിഴയായി 1,000 രൂപ ചുമത്തി എന്നാൽ പിഴ അടക്കാൻ തന്റെ പക്കൽ പണമില്ലന്നു പ്രതി പറഞ്ഞു.ടിക്കറ്റ് ഇല്ലാത്തതിനാൽ രജനികാന്തയോട് പാലക്കാട് എത്തുമ്പോൾ ഇറങ്ങണമെന്നു വിനോദ് നിർദേശിച്ചു.ഇതിനുശേഷം വിനോദ് വാതിലിനെടുത്തു എത്തി വെള്ളം കുടിക്കുന്നതിനിടയിൽ പ്രതി പുറകിൽ നിന്ന് വിനോദിനെ തള്ളിയിടുകയായിരുന്നുവെന്നാണ് മറ്റുയാത്രക്കാർ നൽകുന്ന വിവരം.

തൊട്ടപ്പുറത്തെ ട്രാക്കിലൂടെ വന്ന ട്രെയിൻ ശരീരത്തിൽ കയറിയിരിക്കാം എന്ന് സംശയിക്കുന്നുണ്ട്. തലയിടിച്ചു ചോര വാർന്നതെന്നു കരുതുന്നിടത്തുനിന്നു മൂന്നുനാലു മീറ്റർ മാറിയായിരുന്നു ശരീരത്തിന്റെ ഭാഗങ്ങൾ കിടന്നിരുന്നത്.പ്രതിയിപ്പോൾ പോലീസ് കസ്റ്റഡിയിലാണ്.

വിനോദ് ഏതാനും സിനിമകളിൽ ചെറുവേഷങ്ങൾ ചെയ്തിട്ടുമുണ്ട് ഗ്യാങ്സ്റ്റർ,പുലിമുരുകൻ, വില്ലാളിവീരൻ,ഒപ്പം, വിക്രമാദിത്യൻ, ഹൗ ഓൾഡ് ആർ യു, എന്നും എപ്പോഴും, പെരുച്ചാഴി തുടങ്ങിയ സിനിമകളിൽ വേഷമിട്ടു.

Click to comment

You must be logged in to post a comment Login

Leave a Reply

You May Also Like

Film News

മീരാ ജാസ്മിന്റെ പിതാവ് ജോസഫ് ഫിലിപ്പ് അന്തരിച്ചു. 83 വയസ്സായിരുന്നു. വാര്‍ധക്യ സഹജമായ അസുഖങ്ങളെ തുടര്‍ന്ന് ചികിത്സയില്‍ കഴിയുകയായിരുന്നു.എറണാകുളത്ത് വച്ചായിരുന്നു അന്ത്യം.ഭാര്യ ഏലിയാമ്മ ജോസഫ്. മറ്റു മക്കള്‍- ജിബി സാറാ ജോസഫ്, ജെനി...

Kerala News

ആലപ്പുഴയില്‍ റിസോര്‍ട്ടില്‍ ജീവനക്കാരി മരിച്ചനിലയില്‍ മുറിക്ക് പുറത്തുനിന്ന് കണ്ടെത്തി.നെടുമുടി വൈശ്യംഭാഗത്തെ അയന റിസോര്‍ട്ടിലാണ് ജീവനക്കാരി മരിച്ച നിലയിൽ കണ്ടെത്തിയത് അസം സ്വദേശിനി ഖാസിറ കൗദും (44) ആണ് മരിച്ചത്. ഇവർത്തമസിച്ചിരുന്ന മുറിക്ക് പുറത്തുനിന്നാണ്...

Kerala News

സംസ്ഥാനത്ത് എസ്എസ്എൽസി, ഹയർ സെക്കൻഡറി പരീക്ഷകളുടെ മൂല്യനിർണയം ഇന്ന് മുതൽ. മാർച്ച് മാസം അവസാന വാരമാണ് എസ്എസ്എല്‍സി, പ്ലസ്ടു പരീക്ഷകള്‍ അവസാനിച്ചത്. ഇതാദ്യമായാണ് പരീക്ഷയ്ക്ക് ശേഷം ഇത്ര വേഗത്തില്‍ മൂല്യ നിര്‍ണയം നടക്കുന്നത്....

Film News

ഇടുക്കി: ‘ദ കേരള സ്റ്റോറി’ പ്രദർശിപ്പിച്ച് ഇടുക്കി അതിരൂപത. 10,11,12 ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാർഥികൾക്കായാണ് സിനിമ പ്രദർഷിപ്പിച്ചത്. ബോധവത്കരണത്തിന്റെ ഭാഗമായാണ് ചിത്രം പ്രദര്‍ശിപ്പിച്ചതെന്ന് ഇടുക്കി അതിരൂപത മീഡിയ ഡയറക്ടര്‍ ജിന്‍സ് കാരക്കോട്ട് പറഞ്ഞു. അതിരൂപതയൂടെ...