Connect with us

Hi, what are you looking for?

Film News

മെഗാസ്റ്റാർ ചിരഞ്ജീവിക്കും സംഗീതസംവിധായകൻ എംഎം കീരവാണിക്കുമൊപ്പം തൃഷ : ചിത്രം വൈറൽ

 

തെലുങ്ക് സിനിമയിലെ രണ്ട് ഇതിഹാസങ്ങളായ മെഗാസ്റ്റാർ ചിരഞ്ജീവി, ഓസ്കാർ അവാർഡ് നേടിയ സംഗീതസംവിധായകൻ എംഎം കീരവാണി എന്നിവർക്കൊപ്പമാണ് തൃഷ തൻ്റെ പ്രഭാതം ചെലവഴിച്ചത്. മാർച്ച് 21 ന് താരം തൻ്റെ ‘വിശ്വംഭര’ ടീമിനൊപ്പം രണ്ട് ഫോട്ടോകൾ പങ്കിട്ടു. ചിരഞ്ജീവിയോടൊപ്പമുള്ള തൻ്റെ വരാനിരിക്കുന്ന സിനിമയുടെ ചിത്രീകരണത്തിലാണ് തൃഷ ഇപ്പോൾ ഹൈദരാബാദിൽ. ഒരു ദശാബ്ദത്തിന് ശേഷം തെലുങ്ക് സിനിമയിലേക്കുള്ള അവരുടെ തിരിച്ചുവരവിനെ അടയാളപ്പെടുത്തുന്ന ചിത്രമാണ് ‘വിശ്വംഭര’.

തൻ്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ പേജിലൂടെയാണ് തൃഷ ചിത്രങ്ങൾ പങ്കുവെച്ചത്. അവർ തൻ്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പോസ്റ്റിന് അടിക്കുറിപ്പ് നൽകി, “തീർച്ചയായും ഒരു ദിവ്യവും ഐതിഹാസികവുമായ പ്രഭാതം! വിശ്വംഭര,”

ഫെബ്രുവരി 4 ന് ചിരഞ്ജീവി തൃഷയെ ‘വിശ്വംഭര’ ബോർഡിലേക്ക് സ്വാഗതം ചെയ്തു. ഷൂട്ടിങ്ങിന് ജോയിൻ ചെയ്തപ്പോൾ അദ്ദേഹം അവർക്ക് പൂച്ചെണ്ട് സമ്മാനിച്ചു. നേരത്തെ സംവിധായകൻ കൊരട്ടാല ശിവയുടെ ആചാര്യ എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് ഇരുവരും അഭിനയിക്കേണ്ടിയിരുന്നത്. എന്നാൽ, ക്രിയാത്മകമായ അഭിപ്രായവ്യത്യാസങ്ങൾ കാരണം അവർ സിനിമയിൽ നിന്ന് വിട്ടുനിന്നു.

മല്ലിഡി വസിഷ്ഠ തിരക്കഥയെഴുതി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഒരു സോഷ്യോ ഫാൻ്റസി ചിത്രമായിരിക്കും ‘വിശ്വംഭര’ എന്നാണ് സൂചന. സംക്രാന്തിക്ക് ദിവസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ്, 2025 ജനുവരി 10 ന് ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിലെത്തും.

250 കോടിയിലധികം ബഡ്ജറ്റിൽ യുവി ക്രിയേഷൻസാണ് ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത്. സംഭാഷണ രചയിതാവ് സായ് മാധവ് ബുറ, സംഗീതസംവിധായകൻ എംഎം കീരവാണി, ഛായാഗ്രാഹകൻ ഛോട്ടാ കെ നായിഡു, എഡിറ്റർമാരായ കോത്തഗിരി വെങ്കിടേശ്വര റാവു, സന്തോഷ് കാമിറെഡ്ഡി എന്നിവർ സാങ്കേതിക സംഘത്തിൻ്റെ ഭാഗമാണ്.

Click to comment

You must be logged in to post a comment Login

Leave a Reply

You May Also Like

Film News

മീരാ ജാസ്മിന്റെ പിതാവ് ജോസഫ് ഫിലിപ്പ് അന്തരിച്ചു. 83 വയസ്സായിരുന്നു. വാര്‍ധക്യ സഹജമായ അസുഖങ്ങളെ തുടര്‍ന്ന് ചികിത്സയില്‍ കഴിയുകയായിരുന്നു.എറണാകുളത്ത് വച്ചായിരുന്നു അന്ത്യം.ഭാര്യ ഏലിയാമ്മ ജോസഫ്. മറ്റു മക്കള്‍- ജിബി സാറാ ജോസഫ്, ജെനി...

Kerala News

കൊച്ചി:ഓടുന്ന ട്രെയിനില്‍ നിന്ന് ടിടിഇയെ തള്ളിയിട്ട് കൊലപ്പെടുത്തിയ കേസിൽ ഒഡിഷ ഗഞ്ചം സ്വദേശി രജനീകാന്ത് രണജിത്തിനെ (42) നെതിരേ കൊലക്കുറ്റം ചുമത്തി.എറണാകുളം മഞ്ഞുമ്മൽ കുണ്ടാപ്പാടം റോഡ് മൈത്രി ലെയിനിൽ താമസിക്കുന്ന തിരുവനന്തപുരം സ്വദേശി...

Kerala News

ആലപ്പുഴയില്‍ റിസോര്‍ട്ടില്‍ ജീവനക്കാരി മരിച്ചനിലയില്‍ മുറിക്ക് പുറത്തുനിന്ന് കണ്ടെത്തി.നെടുമുടി വൈശ്യംഭാഗത്തെ അയന റിസോര്‍ട്ടിലാണ് ജീവനക്കാരി മരിച്ച നിലയിൽ കണ്ടെത്തിയത് അസം സ്വദേശിനി ഖാസിറ കൗദും (44) ആണ് മരിച്ചത്. ഇവർത്തമസിച്ചിരുന്ന മുറിക്ക് പുറത്തുനിന്നാണ്...

Kerala News

സംസ്ഥാനത്ത് എസ്എസ്എൽസി, ഹയർ സെക്കൻഡറി പരീക്ഷകളുടെ മൂല്യനിർണയം ഇന്ന് മുതൽ. മാർച്ച് മാസം അവസാന വാരമാണ് എസ്എസ്എല്‍സി, പ്ലസ്ടു പരീക്ഷകള്‍ അവസാനിച്ചത്. ഇതാദ്യമായാണ് പരീക്ഷയ്ക്ക് ശേഷം ഇത്ര വേഗത്തില്‍ മൂല്യ നിര്‍ണയം നടക്കുന്നത്....